1) Baya na iya samar da wutar lantarki. Bayan Module na Gilashin Solar Dual Glass na iya amfani da hasken da ke fitowa daga ƙasa don samar da wutar lantarki. Mafi girman yanayin haske na ƙasa, ƙarfin hasken da ke ɗaukar bayan baturi, kuma mafi kyawun tasirin samar da wutar lantarki. Alamar gama gari sune: 15% zuwa 25% don ciyawa, 25% zuwa 35% don kankare, da 55% zuwa 75% don dusar ƙanƙara. Dual Glass Solar Module na iya haɓaka samar da wutar lantarki da kashi 8% zuwa 10% idan aka yi amfani da shi a filin ciyawa, kuma yana iya ƙara ƙarfin ƙarfin da kashi 30% idan aka yi amfani da shi akan ƙasa mai dusar ƙanƙara.
2) Hanzarta da dusar ƙanƙara narkewa na aka gyara a cikin hunturu. Abubuwan al'ada na hotovoltaic an rufe su da dusar ƙanƙara a cikin hunturu. Idan ba za a iya share dusar ƙanƙara a cikin lokaci ba, samfuran za su daskare cikin sauƙi a cikin yanayin ƙarancin zafin jiki na ci gaba, wanda ba wai kawai yana tasiri sosai ga ƙarfin samar da wutar lantarki ba, har ma yana iya haifar da lalacewar da ba a iya faɗi ba. A gefe guda kuma, bayan da dual Glass Solar Module ya lulluɓe da dusar ƙanƙara, bayan na'urar na iya ɗaukar hasken da ke haskakawa daga dusar ƙanƙara don samar da wutar lantarki da kuma haifar da zafi, wanda ke hanzarta narkewa da zamewar dusar ƙanƙara kuma yana iya ƙara ƙarfin wutar lantarki.
3) Dual Glass Solar Module. ronma Dual Glass Solar Module. Dual Glass Solar Module na iya rage yawan amfani da kwalaye masu haɗawa da igiyoyi a cikin tsarin hoto na 1500V, kuma rage farashin saka hannun jari na farko. A lokaci guda kuma, saboda ƙarancin ruwa na gilashin ya kusan kusan sifili, babu buƙatar yin la'akari da matsalar raguwar wutar lantarki da PID ta haifar da tururin ruwa da ke shiga module; kuma irin wannan nau'in samfurin ya fi dacewa da yanayin, kuma ya dace da ginawa a wuraren da aka fi yawan ruwan sama na acid ko gishiri shuke-shuken wutar lantarki na Photovoltaic a yankin.
4) Sanya son zuciya da butulci. Saboda gaba da baya na module na iya samun haske da kuma samar da wutar lantarki, ƙarfin samar da wutar lantarki a ƙarƙashin yanayin sanyawa a tsaye ya fi sau 1.5 fiye da na tsarin gabaɗaya, kuma ba a shafa shi ta hanyar ƙaddamar da ƙaddamarwa ba, kuma ya dace da wuraren da aka ƙayyade hanyar shigarwa, irin su Guardrails, bangon sauti na sauti, tsarin BIPV da dai sauransu.
5) Ana buƙatar ƙarin fom ɗin tallafi. Maɓalli na al'ada za su toshe bayan Dual Glass Solar Module, wanda ba kawai yana rage hasken baya ba, har ma yana haifar da rashin daidaituwa tsakanin sel a cikin tsarin, yana shafar sakamakon samar da wutar lantarki. Ya kamata a tsara goyon bayan ƙirar hoto mai gefe biyu a cikin nau'i na "firam ɗin madubi" don kauce wa rufe baya na module.
MAGANAR DATA
Kwayoyin Rana | Monocrystalline |
Girman Tantanin halitta | 182mm × 91mm |
Kanfigareshan Tantanin halitta | 144 Kwayoyin (6×12+6×12) |
Girman Module | 2279×1134×35mm |
Nauyi | 34.0kg |
Gilashin gaba | Babban watsawa, Ƙananan ƙarfe, Gilashin Arc mai zafi 2.0mm |
Gilashin Baya | Babban watsawa, Ƙananan ƙarfe, Gilashin Arc mai zafi 2.0mm |
Frame | Anodized Aluminum Alloy Nau'in 6005 T6, Launi na Azurfa |
J-akwatin | PV-RM01, IP68, 1500V DC, 3 Diodes |
igiyoyi | 4.0mm2, (+) 300mm, (-) 300mm (Haɗin Haɗe) |
Mai haɗawa | MC4-jituwa |
MATSALAR ZAFIN & MATSALAR MATSALAR
Zazzaɓin Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru (NOCT) | 44℃ ± 2℃ |
Adadin Zazzabi na Voc | -0.27% / ℃ |
Yanayin zafin jiki na Isc | 0.04% / ℃ |
Yanayin zafin jiki na Pmax | -0.36% / ℃ |
Yanayin Aiki | -40 ℃ ~ + 85 ℃ |
Max. Tsarin Wutar Lantarki | 1500V DC |
Max. Jerin Fuse Rating | 25 A |
TSARIN MARUFI
40ft (HQ) | |
Adadin Modules Kowane Kwantena | 620 |
Adadin Modules Kowane Pallet | 31 |
Yawan Pallets Kowane Kwantena | 20 |
Girman Akwatin Marufi (l× w×h) (mm) | 2300×1120×1260 |
Babban Nauyin Akwatin (kg) | 1084 |
PERC MONO RABI CELLS
● Rabin Kwayoyin PERC
● Fitar da wutar lantarki mafi girma
● Ƙananan Tasirin Shading
● Daidaiton bayyanar
GASKIYAR FUSKA
● 12% Ƙaƙƙarfan Gilashin Tsanani.
30% Ƙananan Tunani
● 3.2mm kauri
●> 91% Mafi girman watsawa
● Babban ƙarfin injiniya
EVA
●> 91% Mafi girman watsawa Eva,
● Abubuwan da ke cikin GEL mafi girma don Ba da Kyau mai Kyau da Kare sel daga Vibration tare da Dorewa mai tsayi.
FRAME
● Aluminum Alloy Frame
● 120N Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfafawa
● 110% Hatimin Hatimin Zane Manne
● Baki/Azurfa Zaɓin