1. Samar da wutar lantarki mai yawa da tsadar wutar lantarki:
sel masu inganci tare da fasahar marufi na ci gaba, ikon fitarwa na masana'antu-manyan masana'antu, madaidaicin ikon zafin jiki -0.34%/℃.
2. Matsakaicin ikon iya kaiwa 580W+:
ikon fitarwa na module zai iya kaiwa zuwa 580W+.
3. Babban abin dogaro:
sel marasa lalacewa + Multi-busbar / super multi-busbar fasahar walda.
Yadda ya kamata guje wa haɗarin ƙananan fasa.
Amintaccen ƙirar firam.
Haɗu da buƙatun lodi na 5400Pa a gaba da 2400Pa a baya.
Sauƙaƙe sarrafa yanayin aikace-aikacen daban-daban.
4. Ultra-low attenuation
Attenuation na 2% a cikin shekarar farko, da attenuation na 0.55% a kowace shekara daga 2 zuwa 30 shekaru.
Samar da dogon lokaci da kwanciyar hankali samar da wutar lantarki don ƙarshen abokan ciniki.
Aikace-aikacen ƙwayoyin anti-PID da kayan marufi, ƙananan attenuation.
1. ƙananan yawan zafin jiki
Abubuwan da ke nau'in P suna da ma'aunin zafin jiki na -0.34%/°C.
Nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'i nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau‘in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nauya)) ya inganta yawan zafin jiki zuwa -0.30%/°C.
Samar da wutar lantarki ya shahara musamman a yanayin zafi mai zafi.
2. Garantin wutar lantarki mafi kyau
Nau'in nau'in N-nau'in sun lalace 1% a cikin shekarar farko (nau'in P-2%).
Garantin wutar lantarki guda ɗaya da biyu shine shekaru 30 (shekaru 30 don gilashin nau'in P-type, shekaru 25 don gilashi ɗaya).
Bayan shekaru 30, ikon fitarwa bai yi ƙasa da 87.4% na ƙarfin farko ba.
Don zama matakin tabbatar da mafarki na ma'aikatan mu! Don gina farin ciki, ƙarin haɗin kai da ƙarin ƙwararrun ƙungiyar! Muna maraba da gaske ga masu siye a ƙasashen waje don tuntuɓar wannan haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da ci gaban juna.
Kafaffen Farashin Gasa , Mun samu ci gaba da nace ga juyin halitta na mafita, kashe kudi mai kyau da albarkatun ɗan adam a cikin haɓaka fasaha, da sauƙaƙe haɓaka samarwa, saduwa da buƙatun buƙatun daga duk ƙasashe da yankuna.
Ƙungiyarmu tana da ƙwarewar masana'antu masu wadata da babban matakin fasaha. Kashi 80% na membobin ƙungiyar suna da ƙwarewar sabis fiye da shekaru 5 don samfuran injina. Don haka, muna da kwarin gwiwa wajen ba ku mafi kyawun inganci da sabis. A cikin shekaru da yawa, kamfaninmu ya sami yabo da godiya da babban adadin sababbin abokan ciniki da tsofaffi a cikin layi tare da manufar "high quality da cikakken sabis"